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KISWAHILI KIDATO TATU 
MTIHANI WA MWISHO WA  MUHULA WA KWANZA 2022
KARATASI YA KWANZA
INSHA

Maagizo
· Andika insha mbili. Insha ya  kwanza ni ya lazima . Insha ya pili ichaguliwe kutoka vichwa vitatu vilivyobakia.
· Insha zako zisipungue maneno 400
· Kila insha ni alama 20. 
1. Wewe kama katibu wa kamati andalizi, katika hafla ya kutoa tuzo kwa wanafunzi bora katika mtihani wa K.C.S.E 2015. Andika barua ya mwaliko kwa wazazi na marafiki.
2. Simu tamba(Rununu) zina manufaa mengi kuliko hasara. Jadli.
3. Dau la mnyonge haliendi joshi.
4. Uwanja ulifurika furifuri huku sauti ya mratibu ikipasua hewa…..Endelea. 
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